Kết quả 1 đến 8 của 8
    NemrokPype Guest

Farm Frenzy 3: American Pie

Farm Frenzy 3: American Pie​

Trong game, bạn sẽ một lần nữa được vào vai cô nông dân nhỏ Scarlett với nhiệm vụ kiếm tiền trả nợ cho người bà của cô. Giống như truyền thống của dòng game, Farm Frenzy 3: American Pie có lối chơi dạng Dash, nhiệm vụ của bạn là phải chăm sóc, bảo vệ các con vật của mình, thu thập nông sản và từ đó làm ra các sản phẩm mà màn chơi yêu cầu. Phần đồ họa và âm thanh của game cũng không có nhiều cải tiến, vẫn tươi tắn, rực rỡ và bắt mắt như ngày nào. Bên cạnh đó, game cũng có nhiều cải tiến. Thứ nhất, trong game xuất hiện rất nhiều nhân vật và công trình mới. Thứ hai, game có thêm kiểu chơi Endless Mode bên cạnh kiểu chơi nhiệm vụ chính. Cuối cùng và cũng ấn tượng nhất đó là sự xuất hiện của một chú robot, cộng sự đắc lực và vui nhộn của nhân vật chính. Một điểm mạnh nữa là game khá dài với hơn 90 màn chơi, đủ làm thảo mãn nhu cầu giải trí của các game thủ.​
    Screenshot

[SPOIL]

[/SPOIL]​

Link download (70Mb)

Mã:
    http://www.mediafire.com/?l5zvdodjfjn
    http://www.zshare.net/download/69404976ec423d63/
    Pass : www.minigame.vn
    ----------Auto Merge ---------- Post added at 10:00 ---------- Previous post was at 09:49 ----------

các bạn vào down thì comment ủng hộ chủ thớt cái nhé [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]

dong2403 Guest
    Em fan Farm Frenzy đây mấy hôm nay đang cày cái này khó thật [IMG]emoj/fb_frown.png[/IMG]

GeorgePak Guest
    a toàn chơi cái này trên đt =))

CarsonAlfo Guest
    Uả em tưởng có trên PC thui mà có trên đt lun [IMG]emoj/fb-xheart.png[/IMG]

StarlaIvy Guest
    đt có đến bản Farm frenzy 2 rồi , cho mấy cái máy cảm ứng

mrtiger9x Guest
    phá đảo trên iphone rồi :-c, còn bên cảm ứng của nokia buồ chả thèm chơi :-s

chungdp Guest
    còn mình chơi trên nokia 5230 bạn ah [IMG]emoj/fb-unamused.png[/IMG]

decoratf Guest
    Trích dẫn Gửi bởi jumboz
    phá đảo trên iphone rồi :-c, còn bên cảm ứng của nokia buồ chả thèm chơi :-s
    sắp ra Iphone 5 rồi mà mình chưa có cái Iphone nào [-(